Chuyên mục: Những người thắng cuộc thi

Người chiến thắng tại lễ hội Shakopee Derby Days năm 2009

Top 3 trò chơi Finishers nam

  • 14 and Under: Colby Gilbert (17:39), Cameron Frazier (21:58), Kyle Lamberton (22:21)
  • 15 – 19: Trent Lusignan (16:53), Josh Lemke (20:50), Nick Thorsen (21:14)
  • 20 – 29: Brian Sames (16:16), Ryan Hess (17:26), Michael Griesinger (20:19)
  • 30 – 39: Kevin Spiczka (19:25), Bruce Klehr (19:58), Jeremy Beuch (20:07)
  • 40 – 49: Kirt Goetzke (17:57), Chris Humbert (18:39), Shawn Drill (21:03)
  • 50 – 59: John Parrish (23:45), Dennis Wieczorek (26:32), Mark Schwertfeger (28:20)
  • 60 and Over: Ralph Anderson (21:56), John Urbach (24:38), Gerry Vande Garde (29:49)

Top 3 trò chơi Finishers nữ

  • Dưới 14 tuổi: Alli Lynch (21:02), Nikayla Ratz (21:10), Samantha Verbeke (23:57)
  • Từ 15 – 19 tuổi: Maria Hauger (18:28), Alyssa Wojack (21:16), Kate Bendel (21:22)
  • Từ 20 – 29 tuổi: Olivia Ruff (22:54), Jessica Croshaw (23:37), Krista Giesen (24:42)
  • Từ 30 – 39 tuổi : Julie Krommendyk (22:02), Kelly Schoenhofen (22:49), Emily Hansen (23:41)
  • Từ 40 – 49 tuổi: Julie Lynch (24:13), Heidi Gnoza (25:28), Kimberly Johnson (26:28)
  • Từ 50 – 59 tuổi: Marlee Meshbesher (24:29), Deb Robinson (24:39), Ann Kindschuh (25:41)

Cuộc thi cảnh quan thú vị nhất

  • Vị trí thứ nhất: Bob & Judy Johnson, 812 Danube Avenue
  • Xếp hạng thứ 2: Todd & Tabitha Laumann, 715 Fourth Avenue West
  • Xếp hạng thứ 3: Don & Marge McNeil, 1101 Naumkeag Street

Trò chơi Bingo

 

Những người chiến thắng lớn (giải thưởng 200 đô la từ KleinBank chia 4 cách):

  • Sharon Stevens,
  • Stephanie Landin,
  • Lindsey Sindelir,
  • Bill Paal

Trò chơi kéo kéo của pedal

    Tuổi 4: Clara Bender

    Tuổi 5: Spencer Opitz

    Tuổi 6: Alex McCarvel

    Tuổi 7: Tony Theis

    Tuổi 8: Zachary Youngvorst

    Tuổi 9: Sam Burnatta

    Tuổi 10: Dan Dvorak

    Tuổi 11: Lex Leibfried

Cuộc thi Vẽ ráp

    Vị trí số 1: Beccah Des

    Giải nhì: Marianne Rogerud

    Vị trí thứ 3: Kim Young, Bert Notermann, Audrey Rein, Norma Schwalbe, Lynne Patterson, Barrat Wes, Wonda Winter, Bruce Bade, Nancy O’Mear, Mary Nelson

Cuộc thi diễu hành

    Giải thưởng của Thị trưởng: Nữ Hướng đạo

    Best Float Award: Nhà thờ Faith Lutheran

Trò chơi Soapbox Derby

  Trò chơi Soapbox Derby tại Lễ hội Shakopee Derby Days

  Mẫu giáo – 1st: Luke Matuza; 2nd: Alexa Weier

    Lớp 1 – 1st: Marc Matuza; Thứ 2: Devin Monnens; Thứ 3: thợ cắt tóc Caden

    Lớp 2 – 1st: Erubiel Enesiso; Thứ 2: Tristan Shanks; Thứ 3: Marilyn Jostock

    Lớp 3 – 1st: Trenton Spangler; Thứ 2: trường hợp Payton; 3rd: Conner Trast

    Lớp 4 – 1st: Joey Matuza; Thứ 2: Alainah Browlds; Thứ 3: Sydney Barret

    Lớp 5 – 1st: Jack Ryan; Thứ 2: Jasper Ranger; 3rd: Jacob Shiffman và Cory Tasto (tie)

    Lớp 6 – 1st: Ben Shanks; Thứ 2: Nathaniel Coulter; 3rd: Stephanie Johnson

    Teen / Người lớn – 1st: Carla Shutrop; 2nd: Dặm Bauman; Thứ 3: Hunter Timko

=> Xem thêm:


Những người thắng cuộc thi tại lễ hội Shakopee Derby Days năm 2008

Chơi lô tô

Ashley Boys đã giành được giải thưởng lớn – $ 200.00 từ Klein Bank.

Bóng chuyền

  1. Khoan dầu ngoài khơi: Irie Mon

Diễu hành

  • Giải thưởng Nhà Thân hay nhất: Apple Ford
  • Giải thưởng của Thị trưởng: Peter’s Pumpkins / Cornen Carmen

Soapbox Derby

Trò chơi Soapbox Derby tại  Lễ hội Shakopee Derby Days

  • Mẫu giáo – 1st: Mark; 2nd: Logan; 3rd: Alex
  • Lớp 1 – 1st: Marilyn; Thứ 2: Erubiel; 3rd: Tony
  • Lớp 2 – 1st: Carleb; Thứ 2: Payton; 3rd: Kelly
  • Lớp 3 – 1st: Joey; Thứ 2: Sindney; 3rd: Austin
  • Lớp 4 – 1st: Trenton; Thứ 2: Cory; 3rd: Jack
  • Lớp 5 – 1st: Gretchen
  • Lớp 6 – 1st: Matt; 2nd: Jackie; 3rd: Christopher
  • Teen / Người lớn – 1st: Mitchell; Thứ 2: Aubrey; 3rd: Jackson

 

Punt, Pass, và Kick

Con trai

  • Độ tuổi từ 8 – 9: Alex, 138 ft 10 in.
  • Độ tuổi từ 10 đến 11: Brock, 204 ft 2 in.
  • Độ tuổi 12 – 13: Jett, 177 ft.
  • Độ tuổi 14 – 15: Jesse, 252 ft 5 in.

Cô gái

  • Độ tuổi từ 8 – 9: Bridget, 50 ft 8 in.
  • Độ tuổi từ 10 đến 11: Taylor, 153 ft 2 in
  • Độ tuổi từ 12 – 13: Jennifer, 173 ft 3 in.

Giải đấu Bóng rổ 3-trên-3

Con trai

  • 4th – 5th Grade: PLS Ballers
  • Lớp 6 – Lớp 7: Hawkeyes

Con gái

  • 4th – 5th Grade: Lakers
  • 6th – 7th Grade: Pháo thủ

Những người thắng cuộc thi tại lễ hội Shakopee Derby Days năm 2007

Người thắng cuộc thi chạy bộ 5K Turf Run

Danh sách những người thắng cuộc thi chạy bộ 5k Turf Run của lễ hội Shakopee Derby Days năm 2007

Cuộc thi của nam giới

Đàn ông – Nhìn chung

  • Brian S, 17:15
  • Jeff D, Thung lũng Apple, 17:17
  • Rovak H, 17:41
  • Sự kiện cuộc thi chạy bộ 5k turf run lễ hội Shakopee Derby Days

Nam giới – 14 tuổi và Dưới

  1. Justin V, Owatonna, 19:13
  2. Jensen O, Jordan, 20:07
  3. Carter T, Midland, TX, 21:40

Nam – 15-19

  1. Jeff D, Thung lũng Apple, 17:17
  2. Mike Cl, 19:08
  3. Bến E, 19:11

Nam – 20-29

  1. Brian S, 17:15
  2. Rovak H, 17:41
  3. Scott S, 18:02

Nam – 30-39

  1. Brian H, 18:54
  2. Randy M, Lawson, MO, 19:06
  3. Jeremy B, 20:22

Nam – 40-49

  1. David P, Bloomington, 18:22
  2. Dennis O, Jordan, 18:46
  3. Shawn D, Plymouth, 21:09

Nam – 50-59

  1. Jerry H, Thung lũng Apple, 20:59
  2. Dan F, Victoria, 23:24
  3. Michael G, 24:09

Nam giới – 60 tuổi trở lên

  1. Ralph A, Dassel, 22:05
  2. Don S, 27:19

Cuộc thi của phụ nữ

Phụ nữ – Nhìn chung

  1. Jennifer S, Ravenna, OH, 20:42
  2. Kate T, Burnsville, 20:55
  3. Adria J, New Prague, 21:54

Phụ nữ – 14 tuổi và dưới

  1. Katie B, 25:11
  2. Katherine F, Victoria, 25:34
  3. Lindsey C, 26:10

Phụ nữ – 15-19

  1. Alyssa W, Coon Rapids, 22:55
  2. Hannah L, Shakopee, 24:23
  3. Katelyn B, Shakopee, 24:24

Phụ nữ – 20-29

  1. Jennifer S, Ravenna, OH, 20:42
  2. Sarah M, 23:57
  3. Tonya B, 26:02

Phụ nữ – 30-39

  1. Kate T, Burnsville, 20:55
  2. Adria J, New Prague, 21:54
  3. Kathleen M, Edina, 23:07

Phụ nữ – 40-49

  1. Lee E, Chanhassen, 23:04
  2. Kim D, 24:29
  3. Bình minh C, Shakopee, 26:05

Phụ nữ – 50-59

  1. Debra R, Shorewood, 24:07
  2. Debbie J, Edina, 24:53
  3. Pam B, Eden Prairie, 28:33

Phụ nữ – 60 tuổi trở lên

  1. Vicky K, 33:17
  2. Brenda L, Bắc Mankato, 38:20

Trò chơi lô tô

Pam Johnson đã giành được giải thưởng lớn – $ 200 từ Klein Bank.

Trò chơi bóng chuyền

Vị trí thứ nhất: Tôi biết 
vị trí số 2: Sizzle Pits của bạn

Cuộc thi chèo xuồng

Barry Curley

Trò chơi 50/50 Raffle

Julie Haglund

Sự kiện diễu hành

Giải thưởng của Thị trưởng: Peter’s Pumpkins – Ngọn cây Carmen’s 
Best Float: Nhóm hỗ trợ quân sự Shakopee

Little Miss

Alexis Vilter 
Molly Kern

Jr Hoa hậu

Gabrielle Taylor 
RaeLynn Limberg

Đại sứ Hoa hậu Shakopee

Heidi Schatz 
Heather Carlson

Trò chơi Soapbox Derby

Đây là một trong những sự kiện trò chơi dành cho người lớn tại lễ hội Shakopee Derby Days với danh sách những người chiến thắng:

  • Mẫu giáo – 1st: Marc M; 2nd: Benjamin K; 3rd: Aidon J 
    1st Grade – 1st: Payton C; Thứ 2: Dean C; 3rd: Trent S 
    2nd Grade – 1st: Tony S; Thứ 2: Garrett R; 3rd: Joey M 
    Lớp 3 – 1st: Cory T; 2nd: Kai E; 3rd: Jacob S 
    Lớp 4 – 1st: Shane R; Thứ 2: Nathanial Cr; 3rd: Dawson G 
    5th Grade – 1st: Jacque M; Thứ 2: Matt P; 3rd: Jessica S 
    6th Grade – 1st: Jackson D; 2nd: Aubrey B và Reese B (buộc); 3rd: Pablo H 
    Teen / Người lớn – 1st: Jade J; Thứ 2: Amanda M; 3rd: Alexie

Cuộc thi kéo kéo của pedal

  • Tuổi 4 – 1st: Alex M; Thứ 2: Hunter S; 3rd: Graham P 
    Tuổi 5 – 1st: Tony T; 2nd: Jack St; 3rd: Sierra P 
    Tuổi 6 – 1st: Zachary Y; Thứ 2: Noble A; 3rd: Lisa S 
    Tuổi 7 – 1st: Brody V; Thứ 2: Ben Z; 3rd: Alainah B 
    Tuổi 8 – 1st: Daniel D; Thứ 2: Madison V; 3rd: Cory T 
    Tuổi 9 – 1st: Jake R; Thứ 2: Lex L; 3rd: Chase P 
    Tuổi 10 – 1st: Ted Z; Thứ 2: Mathew L; 3rd: Kiley R 
    Tuổi 11 – 1st: Daniel F; 2nd: Gavin M 
    Teens – 1st: Tiffany W; 2: Carly; 3rd: Mariah M

Punt, Pass, và Kick

Độ tuổi 8-9 – 1st: Chace P; Thứ 2: Brock B; 3rd: Kody E 
Ages 10-11 – 1st: Logan D; Thứ 2: Itanca H; 3rd: Jonahon K Kỷ niệm 
12-13 – 1st: Lance L; Thứ 2: Ryan O; Thứ 3: Mark P 
tuổi 14-15 – 1st: Alex P

Giải đấu Bóng rổ 3 vs 3

Các học sinh lớp 4-5

Tên đội: 
Những cầu thủ 4 người tuyệt vời : Dominick S, Austen L, Chad S, Tyler W

Các lớp 6 đến lớp 7

Tên đội hình: Shakopee Shooters 
Người chơi: Michael K, Mitchell P, Stevie M, Tyler F

Học sinh Lớp 8th-9th

Tên đội: Prying Ponies 
Các cầu thủ: Corey C, Andrew B, Chad B, Scott B

Nữ sinh lớp 4-thứ 5

Tên đội: Các Cheetah 
Người chơi: Christine P, Mikaela P, Lauren R, Rachel C

Học sinh lớp 6 đến lớp 7

Tên đội bóng: Lady Hoopsters
Các cầu thủ: Breanna D, Rachel R, Hanna Z, Abbie H